Plugins - Akismet - en to tl_PH translation catalogue (101 entries)

en: Please update your payment information.
tl_PH: Mangyaring i-update ang impormasyon ng iyong bayad.

en: Your Akismet plan has been cancelled.
tl_PH: Nakansela ang iyong Akismet plan.

en: Your Akismet subscription is suspended.
tl_PH: Suspendido ang iyong suskrisyon sa Akismet.

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
tl_PH: Wala kang Akismet plan.

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
tl_PH: Ang Akismet ay nagpi-filter ng spam, upang ika'y makapagpokus sa mas importateng bagay.

en: The API key you entered could not be verified.
tl_PH: Ang iyong inilagay na key ay hindi makumpirma.

en: This comment was reported as not spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay nareport bilang spam.

en: All systems functional.
tl_PH: Gumagana ng maayos ang lahat ng system.

en: Enabled.
tl_PH: Gumagana.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
tl_PH: Nakaranas ng problema ang Akismet sa nakaraang SSL request at ito ay temporaryong hindi pinapagana. Ito ay mag-uumpisang gumamit ng SSL para sa mga request sa lalong madaling panahon.

en: Temporarily disabled.
tl_PH: Temporaryang hindi gumagana.

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
tl_PH: Ang iyong Web server ay hindi makagawa ng SSL request; kontakin ang iyong Web host at tanungin sila kung sumusuporta ng SSL request.

en: Disabled.
tl_PH: Hindi gumagana.

en: This comment was reported as spam.
tl_PH: Ang komentong ito ay nareport biang spam.

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
tl_PH: Nacheck muli at naklaro ng Akiset ang komentong ito.

note: translators: The placeholder is a username.
en: %s reported this comment as spam.
tl_PH: %s ay nireport ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet cleared this comment.
tl_PH: Kinlaro ng Akismet ang komentong ito.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
tl_PH: Ang Akismet ay na-check muli at nahuli ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet caught this comment as spam.
tl_PH: Nahuli ng Akismet ang komentong ito bilang spam.

note: translators: The placeholder is a username.
en: %s reported this comment as not spam.
tl_PH: %s ay nireport na ang komentong ito ay hindi spam.

note: translators: %1$s is a username; %2$s is a short string (like 'spam' or 'approved') denoting the new comment status.
en: %1$s changed the comment status to %2$s.
tl_PH: %1$s ay pinalitan ang status ng komento sa %2$s.

note: translators: The placeholder is an error response returned by the API server.
en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
tl_PH: Ang Akismet ay hindi nagawang magcheck ng komentong ito (respon: %s) ngunit awtomatikong susubukang muli mamaya.

note: translators: The placeholder is an error response returned by the API server.
en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
tl_PH: Ang Akismet ay hindi nagawang mag re-check ng komentong ito (response: %s).

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
tl_PH: Ang ibang komento ay hindi nasuri kung spam ng Akismet. Ang mga ito ay pansamantalang nasa moderation at titignan muli.

note: translators: The Akismet configuration page URL.
en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
tl_PH: Maaaring lamang suriin ang <a href="%s">Akismet configuration</a> at makipag-ugnayan sa iyong web host kung patuloy ang problema.

en: Cancelled
tl_PH: Kanselado

en: Suspended
tl_PH: Suspendido

en: Missing
tl_PH: Nawawala

en: Active
tl_PH: Aktibo

en: Strictness
tl_PH: Katumpakan

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
tl_PH: Piliin kung tatangalin ng kusa ang spam o palaging ilagay sa spam folder.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
tl_PH: Tahimik na tanggaling ang masasamang at matinding spam para hindi ko na ito makita.

en: Always put spam in the Spam folder for review.
tl_PH: Palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: Comments
tl_PH: Komento

en: Akismet has detected a problem.
tl_PH: May nakitang problema ang Akismet.

en: Network functions are disabled.
tl_PH: Hindi aktibo ang Network functions.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
tl_PH: Ang inilagay ng key ay hindi tama. Pakitignan muli ito.

en: Manually enter an API key
tl_PH: Ilalagay ang API key

en: Contact Akismet support
tl_PH: Makipag-ugnayan sa Akismet support

note: translators: The placeholder is an amount of time, like "7 seconds" or "3 days" returned by the function human_time_diff().
en: %s ago
tl_PH: %s nakaraan

en: Remove this URL
tl_PH: Tanggalin itong URL

en: Removing...
tl_PH: Tinatanggal...

en: URL removed
tl_PH: Tanggal na ang URL

en: (undo)
tl_PH: (ibalik)

en: Re-adding...
tl_PH: Ibinabalik...

en: Overview
tl_PH: Pangkalahatang-Ideya

en: New to Akismet
tl_PH: Bago sa Akismet

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
tl_PH: Kailangan mong ilagay ang API key para maging aktibo ang serbisyo ng Akismet sa iyong site.

en: Enter an API Key
tl_PH: Ilagay ang API Key

en: If you already have an API key
tl_PH: Kung mayroon ka ng API key

en: Copy and paste the API key into the text field.
tl_PH: Icopy at paste ang API key sa patlang na ito.

en: Click the Use this Key button.
tl_PH: Iclick ang Gamitin itong Key button.

en: Akismet Stats
tl_PH: Istatistika ng Akismet

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
tl_PH: Sa pahinang ito, maaari mong makita ang statistika ng spam ng iyong site.

en: Akismet Configuration
tl_PH: Configuration ng Akismet

en: Settings
tl_PH: Mga Setting

en: Enter/remove an API key.
tl_PH: Ilagay/tanggalin ang API key.

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
tl_PH: Ipakita ang numero ng aprubadong komento katabi ng may-akda sa pahina ng listahan ng komento.

en: Subscription Type
tl_PH: Tipo ng Suskripsyon

en: The Akismet subscription plan
tl_PH: Ang plano ng suskripsyon ng Akismet

en: Status
tl_PH: Istado

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
tl_PH: Ang stado ng suskripsyon - aktibo, kanselado o suspendido

en: For more information:
tl_PH: Para sa maraming impormasyon:

en: Akismet FAQ
tl_PH: FAQ(Pangunahing Tanong at Sagot) ng Akismet

en: Akismet Support
tl_PH: Suporta ng Akismet

en: Cheatin&#8217; uh?
tl_PH: Nangongopya?

note: translators: 1: Akismet website URL, 2: Number of spam comments.
en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
tl_PH[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ay iyong site sa %2$s komentong spam.
tl_PH[1]: Maramihan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site sa mga %2$s komentong spam.

note: translators: 1: Akismet website URL, 2: Comments page URL, 3: Number of spam comments.
en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
tl_PH[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa <a href="%2$s">%3$s komentong spam</a>.
tl_PH[1]: Maramihan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa mga <a href="%2$s">%3$skomentong spam</a>.

note: translators: %s: Akismet website URL.
en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
tl_PH: Hinaharangan ng <a href="%s">Akismet</a> ang spam na makapasok sa iyong blog.

note: translators: 1: Number of comments, 2: Comments page URL.
en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
tl_PH[0]: Karaniwan: Mayroong <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.
tl_PH[1]: Maramihan: Mayroong mga <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.

note: translators: %s: Comments page URL.
en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
tl_PH: Walang anuman ang nasa <a href='%s'>spam queue</a> sa ngayon.

en: Check for Spam
tl_PH: Tignan kung may Spam

en: Awaiting spam check
tl_PH: Naghihintay sa pagkontrol ng spam

en: Flagged as spam by Akismet
tl_PH: Kinikilala bilang spam ng Akismet

en: Cleared by Akismet
tl_PH: Kinikilalang Hindi spam ng Akismet

note: translators: %s: Username.
en: Flagged as spam by %s
tl_PH: Kinilalang bilang spam ni %s

note: translators: %s: Username.
en: Un-spammed by %s
tl_PH: Kinilalang Hindi spam ni %s

en: View comment history
tl_PH: Tignan ang kasaysayang ng komento

en: History
tl_PH: Kasaysayan

note: translators: %s: Number of comments.
en: %s approved | %s approved
tl_PH[0]: Karaniwang: %s aprubado
tl_PH[1]: Maramihan: %s aprubado

en: Cleaning up spam takes time.
tl_PH: Kailangan ng ora sa paglilinis ng spam.

en: Akismet Widget
tl_PH: Widget ng Akismet

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
tl_PH: Ipakita ang numero ng komentong spam na nahuli ng Akismet

en: Spam Blocked
tl_PH: Nakaharang na Spam

en: Title:
tl_PH: Titolo:

note: translators: The placeholder is the number of pieces of spam blocked by Akismet.
en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
tl_PH[0]: Karaniwan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>
tl_PH[1]: Maramihan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>

note: translators: The placeholder is a short string (like 'spam' or 'approved') denoting the new comment status.
en: Comment status was changed to %s
tl_PH: Ang istado ng komento ay binago bilang %s

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
tl_PH: Kinilala ng Akismet na hindi spam ang komentong ito nang mulang sinuri.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
tl_PH: Nahuli ng Akismet ang spam na ito bilang spam nang muling sinuri.

note: translators: 1: WordPress documentation URL, 2: Akismet download URL.
en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
tl_PH: Maaari lamang na <a href="%1$s">mag-upgrade ng WordPress</a> sa kasalukuyang bersyon, o <a href="%2$s">magdowngrade to bersyon na 2.4 ng Akismet na plugin</a>.

en: Past six months
tl_PH: Nakaraang anim na buwan

en: Spam blocked | Spam blocked
tl_PH[0]: Spam ay nakaharang

en: All time
tl_PH: Palagi

en: Accuracy
tl_PH: Kawastuhan

en: Note:
tl_PH: Puna:

en: Disconnect this account
tl_PH: Tanggalin ang account na ito

en: Change
tl_PH: Baguhin

en: There is a problem with your API key.
tl_PH: May problema sa iyong API key.

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
tl_PH: Sa pahinang ito, maaari mong iset-up ang Akismet plugin.

note: translators: %s: a link to the signup page with the text 'Akismet.com'.
en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
tl_PH: Magsign-up para sa account sa %s upang makakuha ng API key.

en: Comment History
tl_PH: Kasaysayan ng Komento
